Bayan jerin gwaje-gwaje, allunan silicate na calcium da allon siminti a ƙarshe sun samar kuma sun kawo.Mun gabatar da sabon layin samar da allon silicate na calcium, wanda ya ɗauki shekara guda, kuma a ƙarshe mun gabatar muku da mafi kyawun samfurin a wannan lokacin rani.Ma'aikatar mu ta kara sabon silicate boa ...
Duk da cewa allurar silicate na siliki ba ta da wuta, ba ta da ɗanɗano kuma tana hana mildew, don tsawaita rayuwar sabis, menene ya kamata a kula da shi yayin ajiya da sarrafawa?1. Ana iya sanya allon silicate na Calcium a waje, amma ku kula da ruwan sama, dusar ƙanƙara, da danshi;2. Idan ka sanya shi a waje ...
1. Kayan albarkatun siliki na calcium silicate sun fi siliceous abu, kuma abun ciki na siminti ba shi da yawa.Babban kayan da ke cikin kwamitin siminti shine siminti, wanda ya fi abin da ke cikin siminti a cikin silicate na siliki, don haka yana da ƙarfi mai ƙarfi.2. Injin samar da sinadarin calcium sili...
Calcium silicate board da gypsum board suna da kamanni sosai a bayyanar, duka suna da ƙayyadaddun bayanai na 1.2mx2.4m, kuma suna da amfani iri ɗaya.Duk da haka, akwai kuma ƴan bambance-bambance.Da farko dai, albarkatun kasa sun bambanta.Abubuwan da ake amfani da su na gypsum board shine gypsum foda, kuma ...
Da farko, dole ne mu fara fahimtar abin da allon ulu na ma'adinai yake.A albarkatun kasa na ma'adinai ulu jirgin ne yafi hada da slag ulu da sauran Additives.Ma'adinan ulun ma'adinai nau'in silin ne, babban aikin shine ɗaukar sauti da rage amo, ana amfani dashi galibi don dakatarwar ce ...
Ana amfani da rufin da aka dakatar da yawa a cikin rayuwar gida da ayyukan kasuwanci.Mafi yawan amfani da rayuwar iyali shine allon pvc, pvc board yana da launi iri-iri, mai sauƙin shigarwa, kuma yana da tsawon rayuwar sabis.Ana amfani da allon gypsum na pvc lokaci-lokaci, kuma yanzu aluminium da allon pvc galibi…
A yau muna magana ne game da tsarin jigilar kaya.1.Na farko, za mu tuntuɓi abokan cinikinmu ko abokan ciniki aika da buƙatun su game da abin da suke buƙata, yawanci za mu sami tushen ilimin game da bukatun abokan ciniki.2.Secondly, farashin za a nakalto bisa ga kowane samfurin da kuma tattauna m ...
Dutsen ulu shine kayan da aka fi amfani da su a cikin yanayin sanyi na jiragen ruwa.Babban albarkatunsa shine basalt, wanda shine nau'in fiber da aka yi ta hanyar haɓaka mai saurin sauri bayan narkewa a babban zafin jiki, har ma yana ƙara manne, man silicone da man ƙura.Dutsen dutse yawanci...