kafa_bg

samfurori

 • Jirgin Silicate Calcium Mai hana Wuta da Mai hana ruwa Don bangon Patition

  Jirgin Silicate Calcium Mai hana Wuta da Mai hana ruwa Don bangon Patition

  Calcium silicate allo ne mai hana wuta da kuma hana ruwa allon bango na waje da allon rufi.
  Yawancin lokaci tsayi da nisa sune 1200x2400mm, nauyin nauyi ya fi nauyi fiye da allon gypsum, kuma kauri yana da ƙananan ƙananan.
 • Wuta Resistant Cavity bango rufin Gilashin Wool Panel

  Wuta Resistant Cavity bango rufin Gilashin Wool Panel

  Bayani dalla-dalla

  Matsakaicin nauyi: 70-85 kg/m3
  Nisa: 1200mm
  Tsawon: 2400-4000mm
  Kauri: 25-30mm
  Ana iya dumama veneers da yawa
  Gilashin ulun da aka fi amfani da shi don rufin thermal, rufin zafi, shayar da sauti, rage hayaniya na bangon bangon waje, da rufin thermal na kilns na masana'antu.
 • Roof Insulation Thermal Insulation Glass Wool Roll

  Roof Insulation Thermal Insulation Glass Wool Roll

  Gilashin ulun fiber ne wanda ba shi da tsari, wanda ake narka shi cikin gilashi a yanayin zafi mai yawa daga tama, sannan a sanya shi fiber.
  Zaɓuɓɓuka da zaruruwa suna haye juna, suna nuna sakamako mai lalacewa, ulun gilashi yana da kyakkyawan yanayin zafi da kaddarorin ɗaukar sauti.
 • Humidity Resistance Rufin Dutsen Dutsen Rufin Tile

  Humidity Resistance Rufin Dutsen Dutsen Rufin Tile

  Dutsen ulun dutse da allon fiber gilashi suna da manufa iri ɗaya, kuma tsarin samarwa iri ɗaya ne, amma abubuwan da aka gina a ciki sun bambanta, ɗayan dutsen ulu, ɗayan ulun gilashi, duka biyun suna da kyau sosai. abubuwan sha.
  Girman zai iya zama murabba'i, da'ira, alwatika, ko wasu girma da siffofi.
 • Tile rufin rufin ofishin Fiber Glass

  Tile rufin rufin ofishin Fiber Glass

  Ana iya yin allunan fiberglass zuwa siffofi da launuka daban-daban.Akwai murabba'i, rectangular, triangular, hexagonal, da madauwari.Launuka sune baki, fari, rawaya, shuɗi, kore.Ana iya yin shi da siffofi, launuka da siffofi daban-daban, kuma ana iya ƙawata shi da allunan rataye iri-iri.
 • Siyayya Mai Kala Kala Baffles Rufin Fiber Gilashin Rufin Tile

  Siyayya Mai Kala Kala Baffles Rufin Fiber Gilashin Rufin Tile

  Gilashin fiber allo wani nau'i ne na katako mai ɗaukar sauti na nrc mai tsayi, yawanci nrc zai iya kaiwa 0.9, ana iya amfani dashi a filayen wasa, gidajen wasan kwaikwayo, sinima, ɗakin karatu da sauran wuraren da ake buƙatar rage hayaniya.Za a iya yin allon fiber ɗin gilashin zuwa siffofi da launuka daban-daban, wanda yake da kyan gani da yanayi.
 • Rufin Dutsen Dutsen Wuta Tare da ragamar waya

  Rufin Dutsen Dutsen Wuta Tare da ragamar waya

  Bargon ulun dutsen da aka ƙarfafa ragon waya na ƙarfe mai gefe guda tare da ragar inch 1 (25mm), ƙarfin ɗaure shi yana tabbatar da cewa ulun dutsen ba zai tsage ko lalacewa ba.Za a iya raba samfuran ulu na dutse zuwa dutsen ulu, dutsen ulu mai ji, bututun ulu, dutsen ulun sandwich da sauran samfuran.
 • Wurin Wuta na Wuta na Wuta na Wuta na Wuta na Wuta

  Wurin Wuta na Wuta na Wuta na Wuta na Wuta na Wuta

  Dutsen ulun dutse an yi shi da basalt da sauran ma'adanai na halitta azaman babban kayan albarkatun ƙasa, narke cikin fiber a yanayin zafi mai yawa, an ƙara shi da adadin ɗaurin da ya dace, kuma yana da ƙarfi.Rock ulu za a iya sanya a cikin dutse ulu panel, dutse ulu bargo, dutse ulu bututu, dutse ulu sanwici panel, da dai sauransu.
12345Na gaba >>> Shafi na 1/5