Akwai da yawa amfani da fiber gilashin aluminum tsare zane, wanda za a iya amfani a cikin gida da waje.Amfanin waje shine galibi don aikace-aikacen bututu.A gaskiya ma, yana kama da kayan launin azurfa.Yana da yafi don kariyar wuta.Wannan zane yana hade da foil na aluminum da gilashin fiber.N...
Eps da Xps suna kama da abu ɗaya, amma a zahiri samfura ne daban-daban guda biyu.Kodayake albarkatun kasa duk polystyrene ne, tsarin samarwa ya bambanta.Kodayake halayen samfuran sun kasance iri ɗaya, har yanzu akwai wasu bambance-bambance.Eps shine kumfa ...
Matsalar extruded allon shine gyara shi lokacin amfani.Yawancin ma'aikatan gine-gine ya kamata su yi amfani da mai mulki na mita 2 don daidaita katakon da aka cire a lokacin aikin manne da bango, ta yadda zai yiwu a tabbatar da kwanciyar hankali na katako.A lokaci guda kuma, sassan da ke tsakanin pl ...
Lokacin da aka yi amfani da rufin zafi don bangon waje, dole ne a zaɓi kayan daɗaɗɗen zafin wuta don haifar da asarar rayuka da asarar dukiyoyi saboda yaduwar wuta.A cikin aikin ginin gine-gine, zaɓi ne mai mahimmanci kada a zaɓi wasu abubuwan da ba su da wuta ma ...
Lokacin da muke yin kayan ado na cikin gida, ana amfani da kayan rufewa na acoustic koyaushe zuwa rufi da bangon bango.Amma ba sauƙi ba ne don shigar da rufi zuwa wasu rufi na musamman.Misali, dakin motsa jiki mai rufin tsarin karfe, ko tare da rufin tsarin gilashi…
Calcium silicate perforated allo sabon nau'in samfurin allo ne mai ɗaukar sauti na cikin gida wanda aka yi da allon silicate na alli a matsayin farantin gindi kuma ana huɗawa ta hanyar buga kayan aiki.Yana iya zama daidaitaccen girman, ko kuma ana iya yanke shi bisa ga buƙatun abokan ciniki daban-daban.Calcium mai ratsa jiki...
A yau muna magana ne game da dama fasaha index of ma'adinai fiber rufi jirgin.1.Na farko, muna magana ne game da NRC.NRC ita ce taƙaitawar rage yawan amo.Ƙididdigar rage yawan amo tana nufin matsakaicin ƙididdiga na ƙimar ɗaukar sauti na materi...
Dangane da hanyoyin samarwa daban-daban, ana iya raba shi zuwa allura mai jujjuyawar ji da busa allura;Dangane da nau'ikan albarkatun kasa da dabaru daban-daban, ana iya raba shi zuwa: nau'in talakawa (STD), nau'in tsafta mai ƙarfi (HP), nau'in aluminum mai girma (HA), nau'in aluminium zirconium, nau'in nau'in nau'in nau'in ...