kafa_bg

samfurori

Fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen fale-falen buraka 2 × 2 Rufin Fiber Mineral

taƙaitaccen bayanin:

Silin fiber na ma'adinai abu ne mai kyau mai ɗaukar sauti.Mafi yawan amfani da su ne square gefen ma'adinai fiber rufi jirgin da tegular gefen ma'adinai fiber rufi jirgin.Bambanci tsakanin su shine tasirin shigarwa da farashin.Gefen square kuma ana iya kiran sa a cikin rufi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

BAYANIN KYAUTATA

 • 1.Kyakkyawan sakamako na ado.
 • 2.Kyakkyawan aikin rufin zafi.Ƙarƙashin zafin jiki na ma'adinan ulu na ma'adinai mai ɗaukar sauti yana da ƙananan ƙananan, kuma yana da kayan haɓaka mai kyau na thermal, wanda zai iya sa dakin dumi a cikin hunturu da sanyi a lokacin rani, kuma yadda ya kamata ya adana makamashi ga masu amfani.
 • 3.Shawar sauti da rage surutu.Babban albarkatun ƙasa na katako mai ɗaukar sauti na ulun ma'adinai yana da kyau sosaima'adinai ulu fiberda yawa daga 250-300Kg/m3.Sabili da haka, yana da wadataccen micropores masu shiga, wanda zai iya shawo kan raƙuman sauti yadda ya kamata kuma ya rage tasirin sautin sauti, don haka inganta ingancin sauti na cikin gida da rage amo.
 • 4.Tsaro da rigakafin gobara.
 • 5.Koren kare muhalli.Thema'adinai ulu mai ɗaukar sauti mai ɗaukar hotoba ya ƙunshi abubuwa masu cutarwa ga jikin ɗan adam.
 • 6.Danshi mai hana ruwa da sanyaya.Saboda katako mai ɗaukar sauti na ulu na ma'adinai yana ƙunshe da adadi mai yawa na micropores kuma ƙayyadaddun yanki na musamman yana da girma, zai iya sha da kuma saki kwayoyin ruwa a cikin iska kuma ya daidaita yanayin iska na cikin gida.
 • 7.Yanke mai sauƙi da kayan ado mai sauƙi.Za a iya sa katakon ulun ulu mai ɗaukar sauti na ma'adinai, da ƙusa, a tsara shi, da kuma ɗaure shi, kuma ana iya yanke shi da wuƙar fuskar bangon waya gabaɗaya, don haka babu hayaniya yayin yankan.Yana da hanyoyi masu ɗagawa iri-iri kamar su lebur, saka manne, firam ɗin fallasa, firam ɗin ɓoye, da sauransu, waɗanda zasu iya haɗa tasirin ado na salo daban-daban na fasaha.
 • 8.Tsarin rigar, kammala dukkan tsari ta hanyar pulping, Fourdrinier kwafa, rashin ruwa, tsagawa, bushewa, tsagawa, fesa, ƙarewa da sauran matakai.
 • 9.A lokacin sufuri na ma'adinan ulu na ma'adinai, kula da mutuncin marufi, tabbatar da danshi da ruwan sama, don hana jirgin daga damp, wanda zai shafi aikin shigarwa.
 • 10.Ya kamata a ɗora nauyin ulu mai ma'adinai da sauƙi kuma a sauke shi yayin aikin sarrafawa.Kamata ya yi a shimfida allon, ba a tsaye ba, don guje wa lalacewar kusurwa.

EDGES

bakin rufi

 

SAFIYA

 

Ma'adinan ulun ulu

MINERAL WOL BOARD

TELES ɗin MINERAL FIBER CEILING

MINERAL FIBER CEILING BOARD

Ma'adinan WUTA TILE

AMFANIN

shigarwa

BAYANIN KAYAN SAURARA

Babban danyen abu: Wet Mineral Fiber
Yawan yawa: 240kg-320kg/m3
Ƙididdigar Rage Amo: Farashin 0.55
Juriya na Wuta: Darasi na B
Abubuwan da ke cikin Asbestos: NO

CIKI DA JIKI

KYAUTA DA KYAUTA


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana