kafa_bg

labarai

1. Asali, silicate na siliki da gilashin ulu sun kasance samfura daban-daban guda biyu.Yayin da ainihin aikin ginin ya ƙara dacewa, samfurin ulun silicate na ulun gilashin da ya lalace ya zama.To mene ne haduwar wadannan kayayyaki guda biyu ke yi?Ɗaya shine shigarwa mai dacewa, adana lokacin aiki da farashi, ɗayan kuma shine mafi kyawun ɗaukar sauti da juriya na danshi.

 

 

2. Perforated calcium silicate composite glass wool board ana amfani da shi ne a dakunan kwamfuta, tarurrukan bita da sauran wuraren da ke buƙatar tabbatar da danshi da kuma ɗaukar sauti.Kamar dakin na’ura mai kwakwalwa, karar tana da karfi sosai, kuma wuraren da ke bukatar gyaran sauti da rage surutu galibi suna fuskantar danshi.Gabaɗaya samfuran ɗaukar sauti kamarma'adinai fiber rufi jirginba za a iya amfani da su a irin waɗannan wuraren ba.Allolin silicate na Calcium zaɓi ne mai kyau.Hakanan yana iya kunna tasirin anti-sag a cikin yanayi mai ɗanɗano.Sa'an nan kuma, muhalli kamar ɗakin kwamfutar yana buƙatar zafin jiki, don haka ulun gilashin da ke kan allon silicate na calcium ya kai ma'auni na thermal insulation.Bugu da ƙari, silicate na siliki da gilashin gilashin duka kayan aikin wuta ne masu kyau sosai, wanda zai iya kaiwa Class A rashin ƙonewa kuma ya dace da ka'idojin gini.

 

 

3. Girman allon silicate na gaba ɗaya ba shi da kauri sosai, kuma nauyin yana cikin kewayon da aka yarda.Yana da matukar dacewa don shigarwa.Ko yana da ƙananan rufi na 600 × 600 ko babban jirgi na 1200 × 2400, ana iya kammala shigarwa ta amfani da keel mai dacewa.Ya kamata a zaɓi kauri na allon silicate na calcium bisa ga buƙatun gini, kuma ana iya ƙayyade kauri daidai da kauri na allon.Calcium silicate ba wai kawai ya dace da ulu na gilashi ba, amma kuma ana iya haɗa shi da ulun dutse, wanda za'a iya daidaita shi bisa ga bukatun abokin ciniki.

perforated alli silicate hada gilashin ulu


Lokacin aikawa: Juni-30-2022